Yadda ake rufe marufi na clamshell

Menene'marufi clamshell?

Fakitin Clamshell nau'in marufi ne na katin blister wanda ke amfani da blisters guda biyu don gane fakitin da aka rufe.

Hanyoyin rufewa

Akwai hanyoyi daban-daban guda uku na gama gari don fakitin hatimin clamshell.

  1. hatimin maɓalli: ta hanyar samar da ɓangaren maɗaukaki da juzu'i don sanya blister a rufe.
  2. Hinge hatimin: ta hanyar samar da hinge a cikin blister don gane layin dogo a rufe.
  3. Hatimin zafi: Karɓar RF (Mitar Radiyo) ko ultrasonic don yin hatimin clamshell.

Kayan aiki

Ana amfani da fakitin Clamshell a cikin masana'antu daban-daban.Kamar marufi na blister kayan shafawa, kula da fata-hannun fuskar rana kururuwa blister marufi, lantarki blister marufi, hardware blister marufi, da dai sauransu.

Don ƙananan marufi na ƙwanƙwasa, abokan ciniki suna amfani da mai ɗaukar hoto na hannu don yin marufi.

Koyaya, ga abokan cinikin da ke da buƙatun marufi masu yawa, hanyoyin da ke sama ba za su iya biyan buƙatun samar da fakitin clamshell ba.

Maganin rufewar clamshell ta atomatik

Kamfaninmu yana kera sabon nau'in na'ura mai ɗaukar hoto don babban ƙarfin marufi na clamshell.

Kuna buƙatar kawai sanya blister da samfurin da aka riga aka yi, duk sauran matakan da injin zai ƙare, kuma zai zama mafi sauri, mafi girman marufi bayani.

Gudun samarwa shine Ma'aikaci ya sanya blister ɗin da aka riga aka yi →Katin takarda ya kwanta don blister → wurin ma'aikaci → blister fold da manipulator → na biyu buckled matsa lamba ƙara da manipulator → fitarwa samfur

yadda ake rufe-clamshell-package

Kuna iya duba bidiyon don ƙarin koyo game da wannan na'ura mai ɗaukar hoto ta atomatik.

Wenzhou Anchuang injuna kamfanin ne wani kamfani wanda ya mayar da hankali a kan atomatik blister marufi inji bayani, muna da yawa daban-daban masana'antu blister marufi katin marufi, mu fasahar juna da kuma ƙwararrun masana'antu gwaninta zai sa ka kasuwanci more nasara.
Tuntube mu don samun ƙarin dalla-dalla game da bayanin injin marufi na katin blister takarda!


Lokacin aikawa: Nuwamba-04-2021